Saan magre-recycle ng papel sa Madrid

Narito ang mga lugar sa Madrid na tumatanggap ng papel para i-recycle: mga bin sa kalye, collection point at recycling center. Ang datos ay mula sa OpenStreetMap at pinananatiling napapanahon ng komunidad — kung may kulang na lugar, idagdag ito sa loob ng ilang minuto.

Mga recycling point

Found: 788

Calle del Concejal Francisco José Jiménez Martín 5 · Recycling center
🕒 Mo-Sa 08:00-20:00; Sa 09:00-14:00; PH 09:00-14:00
PapelPlastikSalaminBoteng salaminLataDamit
Calle de José Paulete 43 · Recycling center · Ayuntamiento de Madrid
🕒 Mo-Sa 08:00-20:00; Su 09:00-14:00
PapelPlastikBoteng plastikSalaminBoteng salaminLataDamitNabubulok na basuraElektroniksBateryaBakal at metal na basuraKahoy, debris
Avenida de Daroca · Recycling center
PapelSalaminLataDamitBateryaBakal at metal na basura
Calle de la Sepiolita 6 · Recycling center
PapelDamitElektroniksKahoy, debris
Calle Úbeda 6 · Recycling center · Ayuntamiento de Madrid
🕒 Mo-Sa 08:00-20:00; Su 09:00-14:00
PapelPlastikBoteng plastikSalaminBoteng salaminLataDamitNabubulok na basuraElektroniksBateryaBakal at metal na basura
Calle de San Romualdo 20 · Recycling center
PapelSalaminLataDamitBateryaBakal at metal na basura
Avenida de Alfonso XIII 128 · Recycling center · Ayuntamiento de Madrid
PapelPlastikBoteng plastikSalaminBoteng salaminLataElektroniksBaterya
Calle de Tomás Redondo 8 · Recycling center
🕒 Mo-Sa 08:00-20:00; Su 09:15-14:30
PapelSalaminLataDamitBateryaBakal at metal na basura
Calle del Arroyo de la Media Legua 72 · Recycling center
🕒 Mo-Sa 08:00-20:00; Su 09:00-14:00
PapelDamitElektroniksBateryaMapanganib na basura
Calle Estrella Denébola 5 · Recycling center
PapelSalaminDamitNabubulok na basuraElektroniksBaterya
Calle de Luis I 36 · Recycling center
PapelSalaminLataDamitNabubulok na basuraElektroniksMapanganib na basura
Ciudad Universitaria · Recycling center
PapelSalaminBoteng salaminLataDamitBateryaBakal at metal na basura
Recycling center
PapelSalaminLataBateryaBakal at metal na basura
Calle de Barceló 2 · Recycling center
PapelLataElektroniksBateryaEnergy-saving na bombilyaLangis ng makina
Calle de Alonso Cano 10 · Recycling center
PapelLataElektroniksBateryaEnergy-saving na bombilyaLangis ng makina
Acceso a la Colonia Marconi 4 · Recycling bin · Ayuntamiento de Madrid
PapelElektroniksBateryaEnergy-saving na bombilyaLangis ng makina
Recycling bin
PapelPlastikLataElektroniksBateryaEnergy-saving na bombilyaMapanganib na basura
Recycling bin
PapelPlastikBoteng salamin
Recycling bin
PapelBoteng salamin
Recycling bin
PapelBoteng salamin
Para sa mga OSM mapper:relation/5326784JOSMadmin_level=8country=spainslug=madridpoints=1452